New Business Development Executive (Chuyên Viên Phát Triển Dự Án)

Mức lương: Thỏa thuận

Đã hết hạn nộp hồ sơ - 171 lượt xem

Ngày cập nhật: 13/10/2018

Thông Tin Tuyển Dụng

Hình thức làm việc: Toàn thời gian

Chức vụ: Nhân viên

Ngành nghề: Bất động sản, Khách sạn/Nhà hàng

Giới tính:Không yêu cầu

Bằng cấp:Chưa cập nhật

Làm việc tại:Hà Nội

Mô tả công việc

- Market research & analysis
· Update & analyze market trends of vacation property & hospitality industry (demand & supply, market conditions, competitors, etc.)
- Project sourcing
· Maintain close contacts, communications and relationship with related partners & organizations (real estate & hotel developers, project managers, investors, govermental departments, etc.)
· Do research and provide comprehensible reports of specific projects
- Project Evaluation
· Analyze and forecast the feasibility of sourced projects
· Communicate and negotiate with project partners
· Provide the advisory and evaluation reports of the projects

Yêu cầu ứng viên

- Minimum Bachelor’s degree
- 4 years above of related work experiences (real estate development & investment) (real estate development & investment, especially hotel and resort project)
- Strong market research & analytical skills
- High ability of Microsoft office: Excel, Power Point

Quyền lợi được hưởng

- Company's policy

Cách thức ứng tuyển

Hồ sơ theo yêu cầu của nhà tuyển dụng khi liên hệ trực tiếp

Giới thiệu về công ty

LOTTE HOTEL HANOI
33rd Floor, Lotte Center Hanoi, 54 Lieu Giai Str., Ba Dinh, Hanoi
Người liên hệ: Ms. Chi
Lotte Hotel Hanoi Ẩn chi tiết
Bạn đang xem tin việc làm New Business Development Executive (Chuyên Viên Phát Triển Dự Án) trong ngành Bất động sản được tuyển dụng tại Hà Nội bởi LOTTE HOTEL HANOI. LOTTE HOTEL HANOI đang cần tuyển 0 người nhân sự với hình thức làm việc: Toàn thời gian cố định. Yêu cầu kinh nghiệm Không yêu cầu. Website tìm việc làm timviec24h.vn cập nhật tin New Business Development Executive (Chuyên Viên Phát Triển Dự Án) cách đây lúc 11/11/2018 00:00:00. Người tìm việc lưu ý không nên đặt tiền cọc khi xin việc . Chúng tôi luôn cố gắng đưa tin tức tuyển dụng nhanh và chính xác nhất cho bạn.

(0 đánh giá công ty) Viết đánh giá

Địa chỉ: 33rd Floor, Lotte Center Hanoi, 54 Lieu Giai Str., Ba Dinh, Hanoi

Quy mô: 500-999 nhân viên

Việc làm tương tự

Mức lương: Thỏa thuận | Hạn nộp hồ sơ: Đã hết hạn nộp hồ sơ